Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีอยู่ไม่กี่คน{แตกประเด็นจาก H8506522}  

สวัสดีครับผมชื่อพัน อิสรภาพ ผมเป็นคนไืทยที่ใช้ชีวิตอยู่ในต่างแดนมากกว่าบ้านเกิด ผมเคยทดลองมาหลายครั้งแล้วเหมือนกันในเรื่องนี้ ผมได้คำตอบมาอย่างนี้ครับ เจ้าหน้าืั้ที่ดีๆมีเยอะกว่าครับ เจ้าหน้าืั้ที่ชั่วๆอย่างที่คุณๆพบมามีไม่กี่คนหรอกครับ สำหรับคนชั่วผมไม่ขอร้องครับ คุณจะเอาไปตัดหัวคั่วแห้งที่ไหนผมเอาด้วย แต่สำหรับเจ้าหน้าืี่ที่ดีๆผมขอครับ ผมได้ข้อสังเกตมาอย่างหนึ่งว่า คนชั่วพวกนี้มีอยู่ทุกวงการครับ เราต้องร่วมมีอกันกำจัดพวกสวะนี้ออกไปสิครับ อย่าลีมนะครับจะเอาอย่างไรผมเอาด้วย ขออย่างเดียวอย่าทำร้ายคนดีเลยครับ/ พัน อิสรภาพ

จากคุณ : ชีวิตในต่างแดน
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 52 20:47:46 A:88.71.143.194 X: TicketID:242289

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com