Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

URGENT!! ตอนนี้ใครที่อยู่ หรือกำลังจะไปสนามบิน LAX ช่วยด้วยค่ะ นึกว่าเอาบุญนะคะ  

คือพี่เราเดินทางเมื่อเช้าจาก charlotte ค่ะ แล้วเค้าแคนเซิ่ลไฟล์ทที่จะไปต่อที่ washington DC เลยต้องบินไปแอลเอแทน เมื่อไปถึงที่นั่นแล้ว พี่เราต้องไปติดต่อกับ Korean airline เพื่อหาไฟล์ทที่จะต่อไปเมืองไทย
ปัญหาก้อคือว่าเค้าพูดภาษาอังกฤษแทบไม่ได้เลยค่ะ ตอนนี้เราเองกลุ้มใจมากค่ะ ไม่รู้จะทำยังงัยดี เลยมาขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆ น่ะค่ะ เราเองก็สับสนไปหมดแล้วตอนนี้ ทำอะไรไม่ถูกเลย ใครที่จะไปที่ Lax หรือกำลังจะไป ถ้าจะกรุณาช่วย รบกวนทิ้งเบอร์ไว้ที่หลังไมค์นะคะ เราจะโทรกลับไปค่ะ เบอร์เรานะคะ 919-225-64xx

ขอความกรุณาด้วยนะคะ

แก้ไขเมื่อ 27 พ.ย. 52 04:35:22

จากคุณ : นางมารไฮเทค
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 52 04:18:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com