Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เรียนอินเดีย ป.ตรี มีทั้งดีกับไม่ดี  

ไม่รู้นะครับว่าพี่ๆเพื่อนๆน้องๆจะรู้หรือปล่าวว่า!!

เรียนป.ตรีที่อินเดิย ไม่ต้องสอบ TOกับEI เลยนะครับ

แค่จ่ายตังก็เรียนได้แล้วแต่จะมีสอบของ U ทีหลังซึ้งง่ายมากๆๆ

แต่ผมขอบอกกับคนที่คิดจะมาเรียที่นี้หน่อยนะครับคุณจะต้องมี
ความอดทนจะใช้คำว่าถึกก็ว่าได้นะครับ
เพราะว่าอยู่นี้ลำบากมากๆๆๆๆๆๆ
ผมรับประกันได้คุณจะต้องมีความอดทนทั้งกายและใจอย่างมากถึงมากที่สุด เพราะนิสัยของแขกจะเฮียมากๆๆขับรถก็หมาไม่แดกถ้ามีเวลาจะเอารู้มาให้ดู แต่สำหลับคนที่คิดจะมาเรียนจริงๆๆการเรียนที่นี้ที่ผมได้ยินมาเขาว่าดีอยู่นะครับ

ใครสนใจก็ลองหาขอมูลดีนะครับ

จากคุณ : Turbo
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 52 22:37:33 A:115.240.60.252 X: TicketID:232922

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com