Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครเรียน MBA อยู่ที่ University of La Verne บ้างมั้ยคะ  

เรากำลังตัดสินใจอยู่ค่ะ ว่าจะไปเรียนต่อดีมั้ย เลยอยากรู้ว่ามีคนไทยไปเรียน MBA ที่ University of La Verne กันเยอะหรือเปล่า (ถ้าจะไปเรียนต่อก็คือที่นี่ค่ะ) การเรียนการสอนของที่นี่เป็นยังไงบ้าง และก่อนไปเรียนต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้างน่ะค่ะ

เราค่อนข้างเครียดที่ต้องไปเรียนที่ต่างประเทศค่ะ กลัวทำไม่ได้ อีกอย่างคือกังวลเรื่องการปรับตัว ถ้าพอมีคนไทยเรียนอยู่ที่นี่บ้าง เราก็คงอุ่นใจขึ้นค่ะ ^^

จากคุณ : kamisiro
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 52 15:12:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com