Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคย Download ตัว MDF (Image) ของ โปรแกรม Cambridge iBT 4th edition มาใช้แล้วบ้างค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ  

สรุป
มาขอแก้ไขข้อความค่ะ คือตอนนี้สามารถโหลดและ Run ตัวโปรแกรม Cambridge iBT 4th ได้แล้ว ต้องขอขอบคุณคุณ romanista มากๆ ค่ะ

มาทำสรุปไว้เผื่อเพื่อนๆ คนไหน จะลองโหลดไปใช้ดูนะค่ะ
1. โหลดไฟล์ทั้ง 11 Part ที่คุณ romanista ทิ้งไว้ให้
2. Unzip ได้เลย
3. Install ตัว daemon410-x86.exe ที่อยู่ในไฟล์ Zip
4. Mount Drive ตาม Link นี้
http://www.frmkd.biz/e-books-elektronik-kitaplar/192424-cd-software-cambridge-preparation-toefl-test-4th-ed.html

5. หลังจากนั้นก็ Install หรือ Run จากแผ่นได้เลยค่ะ

---------------------------------------------------------------------------------

แก้ไขเมื่อ 06 ธ.ค. 52 00:12:59

แก้ไขเมื่อ 06 ธ.ค. 52 00:12:15

แก้ไขเมื่อ 06 ธ.ค. 52 00:10:54

แก้ไขเมื่อ 06 ธ.ค. 52 00:07:06

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 52 10:19:30

จากคุณ : biscuit4me
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 52 10:17:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com