Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

///ถามเพื่อนๆที่อยู่ต่างแดน ติดละครไทยเ รื่องไหนบ้างไหมคะ///  

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ขอข้ามห้องจากเฉลิมไทยมาคุยห้องนี้บ้าง ยินดีที่ได้รู้จักทุกๆคนนะคะ

เรากลับมาไทยได้ 4 ปีกว่าๆ ตอนอยู่โน่นติดละครไทยบ้างเวลาเหงาๆ
ตอนนั้นยังไม่มี ยูธูป ให้จุดดูเหมือนสมัยนี้ ใช้วิธีเช่าวีดีโอดูเอา (โอ..อนาถาจริงๆ) ^^"

เลยอยากทราบว่าเพื่อนๆอยู่ที่ต่างแดนตอนนี้ อยู่ประเทศอะไร
ติดละครไทยเรื่องไหนบ้างคะ แล้วดูโดยวิธีอะไรบ้าง
ถ้าไม่ติด มีเพื่อนที่รู้จัก ดู รึว่า ติด ละครไทยบ้างไหมคะ

ขอบคุณที่ตอบ และยินดีที่รู้จักอีกครั้งค่ะ

จากคุณ : Fall Foliage
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 52 23:57:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com