Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ต้มยำรวมมิตรผมทองตาสีฟ้า ตอน การเข้าเรียนหลักสูตรภาษาอังกฤษในประเทศ Czech.  

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องชาวไกลบ้าน

หลังจากที่ผมเห็นโครงการ "  กลุ่มสุภาพชนคนไกลบ้าน " ของคุณ CHISWICK ซึ่งก็เป็นโครงการที่ดีที่น่าสนับสนุน เพราะมันเป็นการลดการใช้ถ้อยคำรุนแรงในห้องไกลบ้าน ครับ หากท่านผู้ใดสนใจ ก็สามารถเข้าไปเยี่ยมชมโครงการได้ ตามกระทู้นี้ ครับ

http://www.pantip.com/cafe/klaibann/topic/H8750318/H8750318.html

ผมเอง ก็สนับสนุน เต็มที่ หลังจากที่ผมเห็น น้อง NTL โดนรุมสับ ในห้องเฉลิมไทยมา

ผมสงสารน้องเธอ ครับ

กระทู้นี้ หากมีความดีอยู่บ้างก็ขอ ยกให้เป็นกำลังใจแด่คุณน้อง NTL ก็แล้วกัน

หัวใจที่อยู่ใต้หิมะ ขอเป็นกำลังใจให้คุณน้องเธอ  ครับ

ว่างๆคุยกัน ครับ

A TOUCH OF FRIENDSHIP by KGC.

เดี๋ยวมาต่อ ครับ

จากคุณ : Kamollanla
เขียนเมื่อ : 10 ม.ค. 53 23:19:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com