Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เก็บตังค์ได้แสนกว่าบาทล่ะ พอไปเรียนภาษาที่ออสได้ยังอะคับ  

ผมกำลังเบื่องานประจำ ก็เลยตั้งใจเก็บเงินได้ประมาณ แสนกว่าล่ะ กะจะไปเรียนภาษา่ที่ออสซัก5-6 เดือนก่อน  หลังจากนั้นจะพยายามทำงานเก็บเงินเรียน dip ซักใบ กะจะอยู่ซัก 1-2 ปี พอดีมีน้องที่รู้จักกันเป็นเอเจนซี่ เค้าบอกว่าเงินขนาดนี้ พอไปได้แต่ต้องมีติดต้วไปอีกซัก ห้าหกหมื่น ก็เลยลองมาถามเพื่อนๆดูว่า มีอะไรแนะนำได้บ้างครับแล้วถ้าไปช่วงนี้ควรไปเมืองไหนดีครับ เอาที่มันหางานง่ายๆๆหน่อยนะครับ ค่าใช้จ่ายไม่มาก รบกวนด้วยคับ

จากคุณ : ฉวีวี่วี
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 23:11:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com