Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะส่งแผ่นซีดี โปรแกรม microsoft word ไม่มีลิขสิทธิ์ไปที่เมล์เบิร์น ออสเตรเลียทางไปรษณีย์ ems จะถูกตรวจไหมครับ  

1.จะส่งแผ่นซีดี โปรแกรม microsoft word ไม่มีลิขสิทธิ์ไปให้เพื่อนที่
เมล์เบิร์น ออสเตรเลีย ทางจดหมายไปรษณีย์ ems
มีโอกาสจะถูกแกะตรวจแผ่นซีดีไหม หรือคนรับจดหมายดังกล่าวจะมีปัญหา
อะไรหรือเปล่า

2. และถ้าจะส่งยาเม็ดแอนตาซินแก้โรคกระเพาะ และพวกยาลดกรด air-x
ไปกับแผ่นซีดี ด้วยจะมีปัญหาอะไรไหมครับ

3. จดหมาย ems จากเมืองไทยจะถึงเมล์เบิร์น ใช้เวลากี่วันครับ และค่าส่งแพงมากไหมครับ

รบกวนช่วยแนะนำด้วยครับ
ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : maharichy
เขียนเมื่อ : 17 ม.ค. 53 22:48:32 A:110.164.128.55 X: TicketID:248765

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com