Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขออนุญาตกราบเรียนถามว่า ที่ ฟลอริดา สหรัฐอเมริกา มี Law school ดีๆบ้างไหมครับ  

กราบสวัสดีชาวไกลบ้านที่เคารพทุกท่าน

ขออนุญาตกราบเรียนถามว่า ที่ฟลอริดา มี คณะนิติศาสตร์ที่ใดที่น่าสนใจ และคิดว่าน่าเรียนบ้างครับ อันนี้ขอถามนิดนึง เพราะ ผมไม่ค่อยรู้อะไรเกี่ยวกับ อเมริกา เลย

รู้แต่เพียง หากไปเรียนกฎหมายโดย ไม่สน "แรงกลิ้ง" (ถ้าอ้วนตัวกลม ก็ กลิ้งไกล แรงคคคคค์) ต้องไปเรียนที่ Tulane University Law School ใน หลุย เซียน่า เท่านั้น ครับ

ช่วยผมนิดนึง ครับ เพราะจู่ๆ เกิด หัวใจอยากไปเรียนที่ ฟลอริดา อเมริกา แบบ กระทันหัน  ครับ

ขอกราบขอบพระคุณมากครับในความกรุณา

ว่างๆคุยกัน ครับ

A TOUCH OF FRIENDSHIP by KGC

จากคุณ : Kamollanla
เขียนเมื่อ : 18 ม.ค. 53 20:37:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com