Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใบรับรองวุฒิระดับ มัธยมต้นและปลาย ภาษาอังกฤษ  

ใครพอจะมีตัวอย่างของใบรับรองวุฒิระดับ มัธยมต้นและปลาย
เป็นภาษาอังกฤษบ้างคะ อยากขอดูตัวอย่างข้อความ และการแปล

คือ จขกท. จบม.ปลาย มานานมากแล้วค่ะ 19 ปี ตอนนี้อยู่เมืองนอก ได้งานที่ใช้วุฒิม.ปลายค่ะ เอาใบจบตรี กับโทไปยื่น เขาก็ไม่ยอม บอกว่าจะเอาใบจบมัธยมด้วย

ไปขอให้โรงเรียนเดิมออกให้ เขาก็ไม่เคยออกใบนี้มาก่อนค่ะ เลยจะให้เราเป็นคนร่างให้เป็นภาษาอังกฤษ แล้วเขาจะรับรองและพิมพ์บนกระดาษที่มีตราของโรงเรียนให้

รบกวนน้องๆ ที่มีตัวอย่างใบนี้เป็นภาษาอังกฤษ เอามาให้ดูหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : BoomK
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 53 23:30:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com