Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนหน่อยครับ จะหางานให้แฟนคนญี่ปุ่นในเมืองไทย พอจะมีงานอะไรบ้างครับ  

รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ ในห้อง @japan หน่อยครับ หลังจากกลับมาจากญี่ปุ่นก็พาแฟนกลับมาด้วย
ตอนนี้เค้าเรียน ภาษาไทย อยู่ที่ สสท. จนเกือบจะจบ course 1 ปีแล้ว พูดไทย
ได้ค่อนข้างคล่องเลย เลยอยากรู้ว่า ที่เมืองไทย มีงานอะไรให้คนญี่ปุ่นที่อยู่ในเมืองไทย ได้ทำบ้างมั้ยครับ
ขอคำแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : สงสัยจัง
เขียนเมื่อ : 10 ก.พ. 53 20:35:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com