Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากทราบเกี่ยวกับทุนอีราสมุสค่ะพอดีได้ยินมาว่าถ้าไม่ได้ทุนก็ไปเรียนเองได้  

ถ้าเราไม่ได้ทุนก็สามารถไปเรียน โปรแกรมนั้นด้วยทุนตัวเองได้ อันนี้ไม่ทราบว่าเท็จจริงยังไงค่ะ แล้สไม่ทราบว่ามีใครเคยลองไปหรือยังค่ะ อยากทราบประสบการณ์ว่ายากกว่าไปประเทศเดียวหรือเปล่ายังไง เพราะเท่าที่ทราบต้องย้ายที่เรียนบ่อย อะไรๆน่าจะยากกว่า แล้วทีนี้เราจะติดต่อกะมหาลัยไหนเป็นหลักหรอค่ะ รวมถึงเรื่องค่าใช้จ่ายด้วยว่ามันเพิ่มขึ้นมากกว่าเรียนโปรแกรมธรรมดามากมั้ยค่ะ ขอคุณค่ะ

จากคุณ : NerdWannaBe
เขียนเมื่อ : วันวาเลนไทน์ 53 22:03:06 A:125.24.156.225 X: TicketID:038481

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com