Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือเรื่องสถานที่เที่ยวที่สาธารณะรัฐเช็กค่ะ  

พี่สาวของจขกท.อยากไปเที่ยวเช็คสัก8-10วันอะค่ะ

ตั้งใจว่าจะแบ็กแพ็คไปกันกับเพื่อนๆเค้า

เลยหาข้อมูลในเน็ต แต่มันไม่ค่อยมีเลยค่ะ

ส่วนใหญ่จะเป็นแบบโปรแกรมหลายๆประเทศของบริษัททัวร์ ซะส่วนใหญ่

เลยอยากขอความกรุณาจากพี่ๆที่รู้จักประเทศนี้ดี

หรือเคยไปเที่ยวมาแล้วช่วยแนะนำหน่อยได้มั๊ยคะ

ว่าไปเที่ยวที่ไหนดีบ้าง แนะนำเป็นสถานที่มาเลยก็ได้ค่ะ

ถ้าจะให้ดีรบกวนขอไล่ตามเมืองไปเรื่อยๆเลยก็ได้ค่ะ

ขอเริ่มจากกรุงปร๊ากนะคะ

จะได้สะดวกต่อการหาข้อมูลมาต่อยอด

ขอบคุณสำหรับทุกความคิดเห็นค่ะ

จากคุณ : hetiangle
เขียนเมื่อ : 15 ก.พ. 53 11:04:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com