Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสอบถามเว็บไซด์ที่จะเช็ดตั๋วเครื่องบินจากญี่ปุ่นไปกลับไทยหน่อยครับ  

ผมมาเรียนอยู่ที่ญี่ปุ่นโดยได้ทุน ตอนขามาทางเอเจ้นเป็นคนจองตั๋วให้ก็เลยไม่มีปัญหาอะไร แต่เผอิญพ่อผมเพิ่งจะเสียไป ก็เลยจำเป็นจะต้องรีบจองตั๋วกลับประเทศโดยด่วน แต่ผมไม่เคยจองตั๋วเครื่องบินเองมาก่อนเลย จึงอยากขอถามผู้ที่รู้หน่อยว่ามีเว็บไซด์ไหน หรือเอเจ้นไหนที่จะสามารถจองตั๋วเครื่องบินได้ภายในวันเสาร์หรืออาทิตย์ที่ 26-27 ก.พ. นี้บ้างครับ

ป.ล. จากโตเกียว(นาริตะ)ไปกลับ สุวรรณภูมิ โดยตามสัญญาทุนผมจะต้องกลับญี่ปุ่นภายใน 1 อาทิตย์ด้วย

หากเป็นไปได้อยากขอความกรุณาช่วยตอบโดยด่วนด้วยครับ เพราะจะเผาศพกันวันจันทร์นี้แล้ว

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบล่วงหน้าครับ

จากคุณ : รัน2409
เขียนเมื่อ : 25 ก.พ. 53 16:30:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com