Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกรดป.ตรี น้อยกว่า < 3.00 หมดโอกาสขอทุนเรียนต่อ ตปท. เลยใช่ไหมอะครับ ?  

รบกวนสอบถามคร๊าบบบ ...

จบป.ตรีเกรดเฉลี่ยแค่ 2.8 กว่า ๆ >_<

ไม่มีโอกาสขอทุนเลยใช่ปล่าครับ ?
หรือเราจะพอมีโอกาสใช้คะแนนอย่างอื่นยื่นได้ไหมครับ ?

ใครพอจะแชร์ profile ขอทุน (เอรามุส, บลา ๆๆๆ ) ให้ดูเป็นบุญตาหน่อยได้ไหมครับ ...

ขอบคุณมากครับ ~~~~
---------------------------------------------------------------------------
Loso Profile +555

B.Sc. (Industrial Chemistry) Prince of Songkla University, Thailand

---------------------------------------------------------------------------

ยังไม่มีคะแนนภาษาครับ >_< มีแค่นี้เองครับ โถ่ถังงง ..

แก้ไขเมื่อ 11 มี.ค. 53 15:01:43

จากคุณ : kiraphat_delpiero
เขียนเมื่อ : 2 มี.ค. 53 22:40:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com