Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแม่บ้านช่วยโหวตหน่อยค่ะ จะทำชุด Prom Dress  

ชุดสั้นเลยเข่าขี้นไป (11 คน)
  ชุดสั้นพอดีเข่า (13 คน)
  ชุดยาว (4 คน)

39.29%
  ชุดสั้นเลยเข่าขี้นไป (11 คน)
 46.43%
  ชุดสั้นพอดีเข่า (13 คน)
 14.29%
  ชุดยาว (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

กำลังจะทำชุดงาน prom ค่ะ
แต่ไม่รู้ว่าจะทำ proportion ประมาณไหนดี
ว่าจะทำส่งประกวดอ่ะค่ะ
Prom อเมริกานะคะ
ใครรู้จักเด็กๆสาวๆ high school ช่วยถามให้หน่อยนะคะ

ช่วยเลือกหน่อยนะคะ
detail ยังไม่ชัวร์อ่ะ เราคร่าวๆมาประมาณนี้ก่อน เลือกความยาวก่อน
แล้วค่อยคิด detail อีกรอบ แต่อยากทำ detail ดอกไม้ค่ะ
แนะนำ ติชมได้ตามสบายค่ะ

เดี๋ยวลงรูปค่ะ

จากคุณ : หญิงป้า
เขียนเมื่อ : 14 มี.ค. 53 05:57:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com