Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

U of Sheffield ดีมั้ยคะ รบกวนผู้รู้ค่ะ และU of Nottingham/ Newcastle U ด้วยนะคะ  

ได้ uncon offer (MA Intercultural Communication) U of Sheffield ค่ะ ส่วน Nottingham/ Newcastle รอผลอยู่ค่ะ
อยากรู้ว่าที่ไหนดีที่สุดเหรอคะ
ถ้าดูจากหลายๆ rank เหน Sheffield อยู่สูงสุดใน3 U นี้เรยค่ะ
แร้วเรื่องความเปนอยู่ สิ่งแวดล้อม ฯลฯ ที่Sheffield เป็นยังไงบ้างคะ
ขอบคุณทุกคำตอบ มากๆค่ะ

จากคุณ : Tommyun
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 53 19:01:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com