Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AT&T in US !!!  

คราวที่แล้วขอบคุณมากๆนะครับ พี่ๆในห้องนี้และห้องแป้ง ที่ช่วยตอบคำถามเรื่องช้อปปิ้งในซานฟรานให้

ตอนนี้คุณแฟนฝากคำถามมาอีกแล้วครับ ขอรบกวนอีกครั้งหนึ่ง

คือตอนนี้เธอใช้มือถือเครือข่าย AT&T แบบ prepaid ที่นั่น ... ค่าใช้จ่ายเป็นแบบโทรนาทีละ 10 เซนต์น่ะครับ ...

ทีนี้ อยากเปลี่ยนเป็นแบบ 3 เหรียญต่อวัน วันไหนไม่โทรก็ไม่คิด โทรกี่นาทีก็ได้

คำถามคือ
1. ถ้าเธอจะโทรกลับเมืองไทย ... ก็คิดสามเหรียญเหมือนกันใช่มั้ยครับ ? แล้วไม่ทราบว่ามีอะไรที่คุ้มกว่านี้มั้ย
2. วิธีการเปลี่ยนโปรทำได้ยังงัยบ้างครับ ... คือพยายามอ่านในเวบแล้วเหมือนจะให้ไปติดต่อชอปอย่างเดียว ?

รบกวนผู้รู้ทุกท่านอีกครั้งนะครับ ... ขอบคุณล่วงหน้าครับผม ^^"

ปล. อีกเกือบสองเดือนกว่าคุณแฟนจะกลับ ... คงต้องรบกวนอีกหลายครั้งเลย .... ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆห้องนี้จริงจังเลยแล้วกันครับ ... อิอิ ^^

จากคุณ : EdwardVI
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 53 21:19:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com