Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือเรื่องแบบฟอร์ม US VISA ds156 ,157หน่อยค่ะ  

ขอถามเป็นข้อ ดังนี้
1.ในds156ข้อ9 Other First and Middle Names Usedหมายถึงชื่อเดิมใช่ไหมค่ะ
2.ในds156ข้อ25 Name and Telephone Numbers of Person in U.S. Who You Will Be Staying With or Visiting for Tourism or Business
ถ้าเราไปกับทัวร์ ต้องกรอกยังไงค่ะ
3..ในds157ข้อ8 Full Name and Address of Contact Person or Organization in the United States (Include Telephone Number) ถ้าเราไปกับทัวร์ ต้องกรอกยังไงค่ะ

รบกวนผู้รู้ช่วยตอบหน่อยนะคะ กลัวกรอกผิดค่ะ

จากคุณ : moonsilk
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 53 12:54:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com