Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือเกี่ยวกับเพลงงานแต่งงานค่ะ  

ตอนนี้กำลังจะแต่่งงานกับคนออสเตรเลีย จัดงานแต่งงานที่รร ในไทยค่ะ ไม่ได้จ้างนักดนตรี กำลังจะทำ cd เพลงเื่พื่อไปเปิดในงานค่ะ รบกวนขอคำแนะนำจากเืืพื่อนๆ ทุกคน เพลงไทยและฝรั่งค่ะ และ เพลงเฉพาะสำหรับเปิดตัวบ่าวสาว และตอนตัดเค๊กค่ะ ขอบคุณค่ะ ใกล้ถึงงานแล้วด้วยค่ะ

จากคุณ : tuktik
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 53 00:10:14 A:58.64.70.251 X: TicketID:265771

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com