Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ทำไมฉันต้องมาเป็นเล็บขบที่เมืองนอกด้วย!!  

คิดว่าจะรอดแล้วเชียว
สุดท้ายแฟนเก่าที่เลิกรากันมานานมาก คือชายขบ
เขาก็ตามเรามาทัน ฮือๆ
เรื่องของเรื่องคือ ตัดเล็บแล้วพลาด กริ๊บเข้าไปโดนเนื้ออ่อนตรงซอกเล็บ
เช้าตื่นมา บวมเลย ปวดนิ้วเท้าจนต้องตื่นเองก่อนนาฬิกาปลุกซะอีก

มีใครมีประสบการณ์บ้างคะ
ตอนนี้เราอยู่อังกฤษ ไม่รู้จะไปหายาอะไรมาทา ไม่รู้จักสักอย่าง ยาแก้อักเสบก็ไม่มีกิน
ทำยังไงดีคะ เจ็บปวดมากเลย ตุบๆ เดินไม่ถนัด
รบกวนขอคำแนะนำรักษาสูตรไกลบ้านหน่อยค่ะ
มียาอะไรแนะนำไหมคะ จะได้ไปซื้อวันนี้เลย
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : ยิ้มหวานของพิทลอร์ด
เขียนเมื่อ : 3 พ.ค. 53 16:45:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com