Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามการเดินทางในญี่ปุ่นค่ะ  

สวัสดีค่ะ พี่ๆไกลบ้าน@ห้องJAPAN
คือหนูกับเพื่อนมีโปรแกรมจะปเที่ยวญี่ปุ่นเดือนหน้าค่ะ แต่ยังไม่มีข้อมูลเกี่ยวกับ การเดินทางในญี่ปุ่นเท่าไหร่ค่ะ อ่านแล้วยังคง สับสน และมึนงง
กับเส้นทางรถไฟอ่ะค่ะ T_T
เข้าเรื่องดีกว่าคือหนูกับเพื่อนจะไปเเวะเที่ยวแค่5วันค่ะ
เลยไม่รู้ว่าจะซื้อตั๋วรถไฟแบบไหน ราคาเท่าไหร่   อ้อ!แวะเที่ยวแค่เฉพาะแถบโตเกียว  ย่านชิบูย่า ชินจูกุ กินซ่า อาซากุสะ เเถบนี้อ่ะค่ะ
รบกวนผู้รู้ช่วยหนูที น่ะค่ะ  ขอบพระคุณค่ะ

จากคุณ : bagabobo
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 53 14:42:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com