Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำปรึกษาการต่อวีซ่านักเรียน ที่อังกฤษค่ะ  

คือกำลังจะไปเรียนภาษาที่นู้นก่อนไปเรียนปริญญาโทค่ะ

เลยโดนบังคับให้ต่อวีซ่าที่นู้นอีกรอบ

แต่ ราคาต่อวีซ่าด้วยตัวเองที่นู้นมันแพงมากกกก ถึง 628 ปอนด์
ในขณะที่ต่อด้วยทางจดหมาย 357 ปอนด์ แม้ว่าจะแพงอยู่ แต่ก็ดีกว่าจ่าย ราคาแรก

มีใครพอให้คำแนะนำได้มั๊ยคะว่าต่อแบบไหนดี

ถ้าต่อแบบจดหมาย มีเทคนิคอะไรมั๊ยคะที่จะทำให้เราสามารถทำทางจดหมายได้เร็วขึ้น
คือทาง agency บอกว่าทางจดหมายเนี่ยจะช้าจน bank statement ของเราจะหมดอายุซะก่อน

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : nin_hydrin
เขียนเมื่อ : 14 พ.ค. 53 23:47:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com