Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน Guru ย่าน Ginza หน่อยครับ  

พอดีว่าจะไปเที่ยวย่าน Ginza โดยมีเวลาเต็มๆ 1 วัน
โดยตอนเช้าจะเดินทางไปตลาด Tsukiji ก่อน ออกจากโรงแรมใน Shinjuku ตอน 6 โมง แล้วเวลาที่เหลือทั้งวันก็จะไปเดินที่ตัว Ginza แต่รู้สึกว่าย่านนี้จะใหญ่และมีร้าน มีห้างให้เที่ยวเยอะไปหมด รบกวนเซียนย่านนี้แนะนำทีครับ ควรไปเดินเที่ยวตรงไหน ยังไงบ้างครับ

ที่คิดๆไว้นะครับ
Ginza ITO-YA ขายเครื่องเขียน
Krispy Kreme ที่ห้าง Yurakucho ITOCiA
ห้าง Wako, Mitsukoshi
แยก 1-8 chome ไม่รู้จะเดินตรงไหนดี กว้างใหญ่เหลือเกิน แนะนำทีนะครับ

แก้ไขเมื่อ 19 พ.ค. 53 22:01:10

จากคุณ : porcafe
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 53 19:50:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com