Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากจะขอพรจากตุ๊กตา่ ดารุมะญี่ปุ่นครับ เเต่ไม่ทราบว่า....  

ไม่ทราบว่าจะขอพรจากตุ๊กตาดารุมะ พร้อมกันหลายๆอันได้ไหมครับ

คือวันนี้ผมไปซื้อตุ๊กตาดารุมะมา อีกอันนึงครับ ความจริงผมมีอยู่อันนึงเเล้ว เเล้วก็ได้ขอพรไปเเล้ว เเต่ยังไม่สำริดผล เเล้วพอดีช่วงนี้มีเรื่องที่อยากจะขอใหม่เข้ามา ไม่ทราบว่าจะขอพรตุ๊กตาอันใหม่ได้เลยหรือเปล่าครับ หรือว่าต้องรอให้อันเก่าสัมริดผลก่อน

ท่านใดทราบบ้าง ขอความรู้หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : tomohiro
เขียนเมื่อ : 22 พ.ค. 53 18:26:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com