Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำสิ่งของที่ต้องขนไปอังกฤษด้วยค่า  

กำลังจะไปอังกฤษ (ลอนดอน)ค่ะ อยู่ 2-3 ปี เหลือเวลาน้อยมาก ๆ อยากได้ List หรือข้อแนะนำของที่ไปซื้อที่นู่น หรือ ของที่ต้องซื้อที่นี่ค่ะ

ข้อมูลที่รู้แล้วก็คือ : เสื้อหนาว กับร่ม ซื้อที่นู่น เสื้อผ้าหน้าร้อนเอาไปจากที่นี่

ไม่ทราบว่ามีอย่างอื่นอีกไหมคะ แล้ว Rain Coat ที่เค้าแนะนำกันว่าให้ซื้อที่นี่แบบดี ๆ หน่อย ซื้อที่ไหนอ่ะคะ

รบกวน พี่ ๆ น้อง ๆ แนะนำด้วยค่ะ

จากคุณ : Anavila
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 21:48:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com