Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามผู้แนะนำ หรือกูรูเรียนต่อด้าน Fashion Management, Apparel Management, Fashion Merchandising หน่อยครับ  

มีใครรู้จักคอร์ส หรือหลักสูตรที่สอนพวกนี้บ้างครับ ผมสนใจและอยากศึกษาต่อแต่ยังไม่มีข้อมูล T T
ใครที่เคยเรียนหรือพอแนะนำได้บ้างครับ ว่าควรเรียนที่ไหนและติดต่ออย่างไร
USA, UK ดีกว่าครับ? ผมอยากจะเริ่มเรียนภาษาก่อน(เพราะไม่แข็งแรง)แล้วต่อโททางด้านนี้ครับ จึงอยากหาสถานที่เดียวที่เรียนภาษาแล้วต่อโทได้
ใครที่มีประสบการณ์หรือความรู้ข้อมูล ช่วยแชร์หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ :)

จากคุณ : ihone
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 53 14:29:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com