Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน ช่วยชี้แนะวิธีการประมูลของจาก yahoo auction ด้วยค่ะ  

สวัสดีค่ะ
มีเรื่องขอรบกวนอีกแล้วค่ะ ^^

ตอนนี้แป้งอยู่โตเกียวนะคะ
แป้งไปสมัครเป็นสมาชิกเว็บไซต์ ยะฮู ออคชั่นมาแล้ว
แต่ยังมะได้สมัครแบบ พรีเมี่ยม
เพราะไม่ทราบว่าจะต้องจ่ายเงินรายเดือนยังไง

พอดีแป้งต้องการประมูลของที่ราคาเกิน 4,999 เยน
แป้งลองกดบิดดูแล้ว
ปรากฏว่าทำไมไม่ได้

ทางเว็บจะลิ้งค์ไปให้สมัครสมาชิกพรีเมี่ยมตลอด

แป้งเลยอยากทราบว่าต้องทำยังไงต่อไปคะ
ถึงจะสามารถเข้าไปกดบิดของได้
ต้องสมัครอะไรบ้าง
แล้วต้องจ่ายเงินทางไหน

แล้วช่วยรบกวนอธิบายวิธีบิด
วิธีจ่ายเงิน
ไปจนถึงการรอรับของให้ด้วยได้มั้ยคะ

แป้งต้องการซื้อตั๋วคอนเสิร์ตน่ะค่ะ
ต้องรีบซื้อ ไม่อย่างนั้นเดี๋ยวผู้ขายส่งตั๋วมาถึงแป้งไม่ทันวันแสดง

หรือท่านใดมีเมตตาจะช่วยแป้งบิดของ
แป้งก็ยินดีจ่ายเงินให้ท่านช่วยเอาไปบิดให้ค่ะ

ขอบพระคุณมากค่ะ

ปล. แป้งรู้ภาษาญี่ปุ่นระดับแทบเอาตัวไม่รอดนะคะ TOT
     แต่ใช้กูเกิ้ลแปลเอา บวกกับเดาๆผสมไป

แก้ไขเมื่อ 21 ส.ค. 53 20:13:34

จากคุณ : pang_masaki
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 53 20:11:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com