Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

" ..จิตตก.. " --- ใครเคยเจอปัญหาทำwriting ไม่ทันบ้างครับ?  

ผมเพิ่งไปสอบIELTSมาวันนี้อ่ะคับ sadมาก ทำwriting task1 ไม่ทัน T____T

ทำได้ประมาณครึ่งเดียวเองอ่ะคับ เขียนก้อมั่วๆ เพราะรีบปั่นมาก..

เค้าจะตรวจข้อนั้นมั้ยคับ? ถ้าตรวจเค้าจะมีเกณฑ์ให้คะแนนยังไงอ่ะครับ ในเมื่องานเราไม่เสร็จ..

มีเพื่อนๆคนไหนเคยทำไม่ทันบ้างครับ แล้วได้คะแนนเท่าไหร่กันบ้าง มาให้กำลังใจกันหน่อย ฮือๆ ~.~"

จากคุณ : QT
เขียนเมื่อ : 28 ส.ค. 53 16:57:40 A:183.89.169.193 X: TicketID:231529

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com