Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะขอวีซ่าท่องเที่ยวอเมริกา ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

เราขอวีซ่าท่องเที่ยวอเมริกา และนัดสัมภาษณ์วันที่ 20 ตุลานี้
แต่เราไม่ได้ไปกะทัวร์ เรามีเพื่อนเป็นนักเรียนอยู่ที่นู้น จะไปเที่ยวและพักกับเพื่อน
ไปประมาณ 1 อาทิตย์
ตอนนี้เราทำงานที่มหาลัยรัฐบาลแห่งหนึ่ง แต่เราเพิ่งทำงานได้หกเดือน
เงินเดือนประมาณ 9000 แต่เรามีอีกแบงค์สเตรทเม้นท์ 200000 กว่า
เพิ่งทำพาสปอร์ต ยังใหม่ซิงๆ ไม่เคยผ่านที่ไหนมาก่อน
อย่างนี้จะมีโอกาสได้รึป่าวค่ะ

เรากังวนว่า ถ้าเรามีคนรู้จักอยู่ที่นู้น เค้าจะไม่ให้วีซ่า
ขอบคุณทุกคำแนะนำเลยนะคะ
กังวน และก็ตื่นเต้นมากค่ะ

จากคุณ : Emily-Bennie
เขียนเมื่อ : 14 ต.ค. 53 18:47:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com