Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พี่ๆคร้าบบบ.....อยากหาที่เรียนภาษาในฝรั่งเศสครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ไม่เคยเข้ามาที่นี้เลยครับ อิอิ ปรกติเล่นอยู่ก้นครัว โพสเค้กนู่นนี้ไปเรื่อย

ผมหาที่เรียในฝรั่งเศสอยู่อะครับแต่ผมงงมากหาข้อมูลไม่ค่อยจะได้เลย คืองี้ครับ ผมอยากเรียนต่อด้านขนมที่ฝรั่งเศสครับ แต่ทีนี้ผมไม่มีความรู้ด้านภาษาฝรั่งเศสเลย แลดูยากชมัด แต่เพื่อการเรียนขนมแบบต้นตำหรับผมจะพยายาม

อยากขอคำแนะนำจากพี่ๆหน่อยครับว่าผมจะไปเรียนภาษาที่ไหนดีอะครับ เมืองไหนดีอะครับ ผมอยากรู้ราคาด้วยอะครับ จะได้เตรียมใจถูก ผมหาตามเอเย่นเมืองไทยแล้วหายากมากเลยครับ เลยมาหาที่นี่ดีกว่า เพราะเจอในกระทู้เก่าๆบอกว่ามีพี่ๆห้องนี้อยู่ฝรั่งเศสเยอะมาก ช่วยแนะนำผมทีนะครับ

ปล. ในช่วงเรียนภาษาผมอยากทำงานด้วยอะครับ ส่วนใหญ่เค้าทำงานประเภทไหนกันเหรอครับ ค่าแรงมันจะพอค่าเช่าห้อมั้ยอ่าครับพี่ๆ

จากคุณ : ใครชนะได้เป็นไจแอ้น
เขียนเมื่อ : วันฮาโลวีน 53 22:54:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com