Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำเรื่องการเลือก U หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือ อยากเข้า U Top ของทาง US อ่ะค่ะ แต่ว่าคะแนนมันน้อยเหลือเกิน

TOEFL iBt 88 = R 24 L 24 S 18 W 22
GRE 1250 = V 470 + Q 780
ได้ทุน กพ อ่ะค่ะ
GPA: 3.8 mahidol

จะสมัครด้าน วิศวคอม หรือ วิทยาคอม ครับ ช่วยแนะนำ U หน่อยได้ไหมค่ะ มืดแปดด้าน
อยากสอบ TOEFL ใหม่นะค่ะ แต่กลัวว่าจะไม่ทันยืน U
รบกวนพี่ๆ ที่มีประสบการแนะนำหน่อยค่ะ ควรทำยังไงกับชีวิตต่อไปดี

คือใจจริงๆ อยากเข้าพวก Cornell NYU UCLA Boston ไม่รู้ว่าคะแนนแค่นี้หวังเกินตัวไปหรือเปล่า รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : bobby88
เขียนเมื่อ : 4 พ.ย. 53 16:47:04 A:118.173.70.120 X: TicketID:294312

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com