Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=0=0=0=0= Marketing ที่ Westminster / Nottingham Trent ดีไหมครับ =0=0=0=0= ติดต่อทีมงาน

(เพื่อนฝากโพสถามครับ)

สอบถามเรื่องต่อโทมหาลัยที่ UK 2 มหาลัยนี้หน่อยครับ

อยากเรียนต่อโทด้าน Marketing มีคนรู้จักแนะนำ 2 ที่นี้ อยากถามว่า 2 ที่นี้ ok ไหมครับ ชื่อเสียง/ความนิยมระดับไหนครับ แล้วเข้ายากไหมเอ่ย

University of Westminster (London) - MA Marketing Communications

Nottingham Trent University - MA Fashion Marketing and Communication

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 18 พ.ย. 53 14:16:03

จากคุณ : birkins
เขียนเมื่อ : 18 พ.ย. 53 14:14:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com