Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามรุ่นพี่ Lotto GC ได้ จม นัดสัมภาษณืแล้วทางอีเมล์จากKCC แต่ไปไม่ทันแน่นอนค่ะ เลื่อนนัดได้ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

Lotto GC DV2011ได้ จม นัดสัมภาษณืแล้วทางอีเมล์จากKCC แต่ไปไม่ทันแน่นอนค่ะ เลื่อนนัดได้ไหมคะ

คือยังไม่ได้ จดหมายตัวจริงๆแต่เราอีแมวไปถาม KCC ปรากฎว่าเค้าตอบว่าเราได้วันสัมภาษณ์อีก หนึ่งสัปดาห์หลังจากนี้ พระเจ้าช่วยกล้วยทอด เอกสารยังไม่ได้เตรียมเลย
ตัวยังอยู่นอก ประเทศไทย

โทรไปเลื่อนที่สถานฑูตอเมริกา ในไทย ได้ไหมคะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : cardiogenic
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 53 02:53:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com