Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ศูนย์สอบ TOEFL iBT ที่ OBAC STN 13383 (โรงเรียนเอกวิทย์อ่อนนุชบริหารธุรกิจ) เป็นอย่างไรบ้างครับ ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

คือ ผมต้องย้ายศูนย์สอบ TOEFL มาที่ OBAC (โรงเรียนเอกวิทย์อ่อนนุชบริหารธุรกิจ) ครับ ผมเลยอยากถามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่เคยสอบศูนย์นี้ครับ ว่าเป็นอย่างไร ดังนี้ครับ

1. ข้อดี ข้อเสีย ต่างๆ เช่น
1.1 Locker มีไหมครับ
1.2 ดินสอ กระดาษเปล่า มีให้หรือเปล่า
1.3 หูฟัง ไมค์ โอเคไหมครับ
........

2. "ศูนย์สอบที่มีการจัดคนสอบไม่เกิน 16 คนต่อ ห้องขนาด 64 ตารางเมตร (ผู้สอบแต่ละท่านมีพื้นที่โดยเฉลี่ย 4 ตารางเมตร ทำให้ผู้สอบมีสมาธิอย่างสูง)" อันนี้จริงไหมครับ เห็นเขียนลงเว็บของโรงเรียน

3. ผมไม่แน่ใจว่ามีเสียงเครื่องบินหรือเปล่า เพราะเห็นตั้งไม่ไกลจากสนามบินครับ

ถ้ามีความเห็นอื่นๆ ที่นอกเหนือจากที่ผมเขียนมาข้างบนก็ได้ครับ

ขอบพระคุณในทุกๆความคิดเห็นนะครับ เป็นกำลังใจให้ผมด้วยครับ

จากคุณ : skyteam
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 53 20:11:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com