Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

York ถือว่าเป็นยูที่ดังด้าน management หรือตัวมหาลัยเองชื่อเสียงถือว่าดังไหมครับ ติดต่อทีมงาน

ทำไมเวลาถามใครเรื่องจะไปเรียนที่ U of York ทุกคนส่ายหน้าหมดเลยอะครับ
ต่างก็พูดว่า ยูอะไรกัน ไม่เห็นรู้จัก ที่นี่ดังด้วยเหรอ ไปทำไม ได้อะไรยูนี้
แต่ทำไมผมดู ranking โดยรวมใน UK ก็เป็น top 10 นิครับ ไม่รู้ว่ายังไงกันแน่
ผมได้ offer ด้าน management ที่นี่มา พอมีใครให้คำแนะนำได้บ้างครับว่าควรเอาไหม
พอดีคุยกับ agent แล้ว agent บอกว่ายูนี้ดังมาก ดีมาก แต่ทำไมรอบข้างผมไม่รู้จักกันเลยก็ไม่รู้

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้านะครับ

จากคุณ : หนุ่ม
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 53 00:59:42 A:58.9.50.186 X: TicketID:296313

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com