Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คอร์ส Commercial Cookery เพื่อสมัคร PR ออสเตรเลียค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

ดิฉันกำลังหาข้อมูลเรื่องการสมัคร PR ออสเตรเลียให้หลานสาวนะคะ หลานสาวอายุ 19/20 ปีกำลังเรียนที่ไอทิม (โรงเรียนอยู่แถวรามคำแหงค่ะ) เป็นโรงเรียนสอนด้านการโรงแรม แต่มีแค่ระดับ Diploma นะคะ ดิฉันอยากรบกวนถามว่า

1. เมื่อจบที่นี่แล้ว เขาสามารถสมัครเรียนคอร์ส Commercial Cookery ที่ออสเตรเลียได้หรือไม่คะ (ไม่จบปริญญาตรี)

2. การสมัคร PR ออสเตรเลีย บังคับต้องจบปริญญาตรีหรือเปล่าคะ

3. คนไทยหลายๆคนที่ดำเนินการยื่นขอ PR ในความเป็นจริงแล้วประสบความสำเร็จ ได้ PR จริงเยอะไหมคะ

ขอขอบคุณทุกความคิดเห็นจริงๆค่ะ

จากคุณ : Amp
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 53 11:35:23 A:58.8.175.234 X: TicketID:222250

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com