Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอ green card USA ถ้าพี่สาว ได้ green card 10 years ติดต่อทีมงาน

คือว่ามีพี่สาวสามีได้กรีนการ์ด 10 ปี เค้าบอกว่า ตอนได้ซิติเซ่น เค้ามีสิทธิ์กรอก2 ชื่อว่าต้องการให้ใครมาอยู่ด้วย ที่เป็นสายเลือดเดียวกัน เค้าจะกรอกชื่อสามีเราลงไปค่ะ...  อยากทราบว่ามันมีแบบนี้ด้วยเหรอค่ะ เคยแต่ได้ยินว่า กรอกชื่อไดิเฉพาะ พ่อ แม่ อ่ะค่ะ แล้วถ้าได้เรากับสามีไปพร้อมกันได้ไหม และต้องเตรียมหลักฐานอะไรบ้าง. เพื่อนๆ มีใครพอจะรู้บ้างไหม

จากคุณ : pinkfaren
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 53 08:53:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com