Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!@!@!@! ประกาศผลการจับฉลากออมทรัพย์ประจำห้องแม่บ้านพันทิป ครั้งที่ ๑ ประจำปี ๒๕๕๔ !@!@!@!{แตกประเด็นจาก H10105491} ติดต่อทีมงาน

ขณะนี้สมควรแก่เวลาแล้วที่พวกเราจะมาลุ้นผลรางข้าว...เอ๊ยยย รางวัลฉลากออมทรัพย์ครั้งที่ ๑ ประจำปี ๒๕๕๔ ของขวัญ

(ขออภัยที่ต้องทำให้ตื่นเต้น มือสั่น เหงื่อซึม ซึ่งบางคนก็ตั้งตารอ และบางคนก็รอจนตาตั้งมาหลายวันนะคะ อิ อิ)

ก่อนอื่นขอกราบขอบพระคุณ ''คุณ นายคลิค'' ผู้ให้การสนับสนุนเป็นกรรมกรกิตติมศักดิ์ และ น้องลินซี่ย์ ผู้เชิญหมายเลข ที่ต้องทำงานอย่างหนักและเหน็ดเหนื่อยเพื่อพวกเราเหล่าแม่บ้านต่างแดนค่ะ

ขณะนี้ผลการจับฉลากได้ออกอากาศผ่านท่อของคุณมาเรียบร้อยแล้วนะคะ (ไม่ต้องก้มดูค่ะ)...อิ อิ เนื่องจากคณะแม่บ้านต่างแดนที่เข้ามาร่วมสนุกกันอย่างล้นนนน หลามมมมมม (ไม่ต้องก้มดูที่ท้องค่ะ อิ อิ) จึงทำให้การถ่ายทอดเกือบสอด จำเป็นต้องผ่านออกมาถึง 2 ท่อ ด้วยกันนะคะ

ซึ่งดิฉันจะทำการโพสด้านล่างเป็นอันดับต่อๆไป

ดิฉันขอขอบคุณเหล่าเพื่อนๆพี่ๆน้องๆแม่บ้านทุกคนที่มีส่วนร่วมสนุกกันในครั้งนี้ ซึ่งดิฉันมีความรู้สึกดีใจและยินดีเป็นอย่างมากที่เราได้เดินทางมาจนสุดเวทีแล้วค่ะ (ดิฉันจะได้กลับไปประกอบอาชีพ ''คนเลี้ยงช้าง'' ตามเดิมเสียที ฮาาา)

หากการจับฉลากครั้งนี้ (ครั้งแรก) ผิดพลาดประการใด ดิฉันผู้เป็นต้นคิดขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียว ส่วนคุณหมูหนาวผู้เป็นน้องปล่อยให้เขานั่งเกาพุง แคะขี้มูกเล่นต่อไป ก๊ากกก

จากคุณ : กุศโลบายจากความจริง
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 54 02:23:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com