Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ข้อมูลร้านอาหารไทยในอเมริกาหรือญี่ปุ่น ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นขอสวัสดีทุกคนก่อนนะคะ ห่างหายไปนานมากกับเว็บบอร์ดแห่งนี้ แหะๆ

คือว่าตอนนี้เรียนอยู่ปีสี่ที่ประเทศญี่ปุ่นแล้วกำลังหาหัวข้อทำวิทยานิพนธ์อะค่ะ

พอดีอยากทำเรื่องร้านอาหารไทยในอเมริกาหรือญี่ปุ่น

แต่กำลังคิดว่าน่าจะหาคนที่มาเปิดเผยข้อมูลให้ยาก คืออยากทราบข้อมูลการทำร้านอาหารไทยในอเมริกากับญี่ปุ่นอะค่ะ  พี่ๆเพื่อนๆน้องๆ พอจะมีคนรู้จักที่จะพอให้ข้อมูลได้บ้างไหมคะ

ถ้าหาข้อมูลไมไ่ด้จริงๆ สงสัยก็จะต้องเปลี่ยนหัวข้อหละค่ะ ที่คิดไว้อีกอย่างนึงก็คือ การส่งออกสินค้าเกษตรจากประเทศไทยไปต่างประเทศ

มีข้อแนะนำอะไรยังไง ก็เชิญเลยค่ะ

ขอบคุณทุกๆคนค่ะ (อมยิ้ม)

จากคุณ : Fruits Basket!!
เขียนเมื่อ : 20 ม.ค. 54 08:43:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com