Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โทกลับไทย ใช้ service ไหนดี ติดต่อทีมงาน

ตลอด 1 ปีกว่าๆ ที่ผ่านมา ผมใช้ VOIP DISCOUNT ครับ แต่ตอนนี้เงินหมดแล้ว แล้วพอจะเติมเงินกลับเข้าไป ปรากฏว่า มันเปลี่ยนวิธีเติมเงิน ใช้ paypal ไม่ได้แล้ว ต้องโอนเงินข้ามประเทศอย่างเดียว (หมายถึงอย่างเดียวที่ผมคิดว่าสะดวกที่สุด)

ตอนแรกว่าจะสมัคร skpye ก็ไม่ทันแล้ว ต้องจ่ายแบบ เดือนละ 8.99 400 นาที ต่อเดือน ซึ่งเมื่อก่อน ผมรู้สึกจะเป็นแบบไม่จำกัดนาที ซึ่งมันก็เปลี่ยนไปอีกละ

เพื่อนๆ มี อย่างอื่นแนะนำมั้ยครับ ขอบคุณมากเลยนะครับ

จากคุณ : SanJiKicK
เขียนเมื่อ : 21 ม.ค. 54 11:57:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com