Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยแนะนำที่พักในโตเกียวด้วยค่ะ งบประมาณ 4 พัน (มีน้อง 1.5 ขวบไปด้วยค่ะ เน้นสะอาด เดินทางสะดวก) ติดต่อทีมงาน

ไปญี่ปุ่น 8 วันค่ะ พาลูก 1 ขวบครึ่งไปด้วย
อ่านกระทู้เก่า แนะนำว่าเที่ยวโซนเดียว กแผนการเที่ยวเปน
วันที่ 1 (อาทิตย์) ถึงญี่ปุ่นบ่าย 2 เดินเล่นแถวโรงแรม
วันที่ 2 นิกโก้
วันที่ 3 ซานริโอ้ แลนด์
วันที่ 4 ฮาโกเน่ โยโกฮาม่า (อยากดูฟูจิค่ะ)
วันที่ 5 ดิสนี่แลนด์
วันที่ 6 วัดอาซากุซะ โกเทมบะ
วันที่ 7 อุเอโนะ ดูสวนสัตว์
วันที่ 8 ช่วงสาย-บ่าย ชินจูกุ

จากแผน รบกวน ช่วยแนะนำที่พักที่สามารถเดินทางได้ง่าย เพราะมีน้องไปด้วย งบ 4 พันบาทก้อจะดีมากค่ะ
คิดว่าจะซื้อ JR pass น่าจะโอเคใช่มั้ยคะ
เสริม หรือ แนะนำทริป จะขอบคุณมากๆ เลยค่ะ :)

จากคุณ : เจเจ
เขียนเมื่อ : 8 ก.พ. 54 18:44:34 A:206.53.152.17 X: TicketID:305763

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com