Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากไปเรียนภาษาที่edinburghซัก2-3เดือนครับ ควรไปเรียนที่ไหนหรือ ทำยังไงดี ติดต่อทีมงาน

อยากไปเรียนภาษาที่edinburghซัก3เดือนครับ ควรไปเรียนที่ไหนหรือ ทำยังไงดี

กะว่าจะไปเรียนการสอนภาษาอังกฤษที่UKครับ เเล้วลองดูของEFมันมีคอร์สนี้เเต่ต้องไปเรียนที่เคมบริจด์ เเต่ใจผมอยากไปเอดินเบิร์ก เเต่มันไม่มีเอเจนซีในไทยที่จัดให้ไปเรียนหลักสูตรสอนภาษาอังกฤษที่เอดินเบิร์กเลย(คืออยากหาเอเตนซี่ไทยที่ไว้ใจได้อ่ะครับ)

เลยกะว่าจะไปเรียนภาษาอังกฤษเเบบพูดๆทั่วไปที่เอดินเบิร์กก่อนซัก2-3เดือน เเล้วมาเรียนหลักสูตรการสอนภาษาอังกฤษที่เคมบริจด์ซึ่งเป็นหลักสูตรสั้นๆเเค่2อาทิตย์
ผมควรไปหาหลักสูตรของเอดินเบิร์กของที่ไหนดีครับ อยากได้เเบบที่เรียนเสร็จมีพาไปทัศนศึกษา มีที่พักให้ด้วย
หรือใครทราบคอร์การสอนภาษาอังกฤษที่เปิดสอนที่edinburgh รบกวนทีครับ

ประมาณนี้ ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : จขกท.
เขียนเมื่อ : 13 ก.พ. 54 19:01:23 A:124.121.96.130 X: TicketID:303316

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com