Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอามาฝากค่ะ...สำหรับคนที่จะนัดสัมภาษณ์วีซ่าอเมริกา ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากอ่านหลายกระทู้เห็นบ่นกันเรื่องจองวันสัมภาษณ์ไม่ได้ถึงขนาดนั่งเฝ้าจอกันเลยทีเดียว...ก็เลยไปค้นหาข้อมูลจากสถานทูตอเมริกันมาให้ค่ะ...ดู VDO นี้ให้เข้าใจและทำตามที่เขาบอกนะคะ..

สรุปเนื้อหาสำคัญ -
๐ การจองวันสัมภาษณ์วีซ่านั้นทางสถานทูตฯ บอกว่า "อย่ากด Refresh" หากไม่เจอวันว่างที่ต้องการให้เข้ามาใหม่ในวันรุ่งขึ้น เพราะวันสัมภาษณ์จะเปิดทุกวัน
๐ วันสัมภาษณ์ -
สีเขียว - วันว่าง
สีฟ้า - วันไม่ว่าง
สีเหลือง - วันที่ยังไม่เปิด

ดังนั้นถ้ายังไม่เจอวันที่ต้องการไม่ต้องกังวลและเครียดนะคะ เพราะภายใน 90 วันนับจากวันซื้อ pin มาคุณจะต้องได้วันนัดสัมภาษณ์แน่นอนค่ะ...

โชคดีนะคะ...

จากคุณ : BlackmagicW
เขียนเมื่อ : 16 ก.พ. 54 10:39:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com