Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยหน่อยค่ะ ตอนนี้ขายเครื่องประดับผู้หญิงอยู่ London กำลังจะกลับ for good แต่ stock ของยังเหลือบาน ปล่อยของที่ไหนดี ติดต่อทีมงาน

อยากจะขอคำแนะนำหน่อยค่ะ คือตอนนี้ดิฉันขายพวกเครื่องประดับผู้หญิง จำพวกแหวน ตุ้มหู ที่คาดผม กระจก กิ๊ฟติดผม ยางรัดผม ขนตาปลอม ฯลฯ ขายอยู่ที่แผง Old Spitalfields Market ที่ Liverpool Street ใน London อยู่อ่ะค่ะ แต่เรื่องของเรื่องคือกำลังจะกลับไทย for good ช่วงสงกรานต์แล้ว แต่ stock สินค้ายังเหลืออีกจำนวนค่อนข้างเยอะ เสียดายอ่ะค่ะ

ไม่ทราบว่าจะไปปล่อยของต่อแบบขายส่ง หรือว่าขายแบบโล๊ะ stock ได้ที่ไหนดีคะ คือดิฉันอยากจะจัดการสินค้าที่เหลือให้หมดๆก่อนกลับไทยอ่ะค่ะ จะได้หมดห่วง รบกวนขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยนะคะ

จากคุณ : lovely little goldfish
เขียนเมื่อ : 8 มี.ค. 54 22:57:51 A:86.152.98.178 X: TicketID:308757

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com