Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รอเปลี่ยนเครื่องที่ โคเปนเฮเก้น 8 ช.ม. ออกไปข้างนอกได้มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

สอบถามค่ะ คือเที่ยวขากลับจากสวีเดนมากรุงเทพฯ  ต้องแวะรอเครื่องที่โคเปนเฮเก้น ตั้ง 8 ช.ม.  สามารถออกนอกสนามบินได้ไหมคะ วีซ่าเชงเก้น
หรือถ้าออกมาข้างนอกไม่ได้ สามารทำอะไร แล้วไปไหนในสนามบินได้บ้างคะ  คือเค้าจำกัดหรือเปล่าว่าต้องอยู่โซนไหน
ถ้ารออยู่เฉยๆเบื่อแย่เลยค่ะ  ทำอะไรดีน๊าา

ยังไม่เคยเดินทางไปต่างประเทศเลยค่ะ
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ  ขอบคุณค่ะ ^^

จากคุณ : Kaekoe
เขียนเมื่อ : 15 มี.ค. 54 20:57:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com