Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะสอบถามเรื่องการซื้อตัวเครื่องบินภายในประเทศUSA ครับ ติดต่อทีมงาน

ไม่ทราบว่าผมตั้งหัวข้อถูกห้องรึเปล่า  ถ้าผิดขออภัยด้วยนะครับ

คือว่าแฟนผมที่อยู่อเมริกา   เธอวานให้ผมช่วยซื้อตั๋วเครื่องบินให้หน่อยอะครับ    
แล้วผมยังไม่เคยซื้อตั๋วเครื่องบินมาก่อนเลย   ไม่มีความรู้ด้านนี้เลย
พยายามหาข้อมูลใน google  อยู่   และก็เข้ามาขอความช่วยเหลือจากในนี้อีกทางหนึ่งครีบ

คือ  ผมจะซื้อที่เมืองไทยนะครับ  เนื่องจากแฟนผมอยู่ที่นั่นไม่มีบัตรเครดิต

ข้อมูลมีดังนี้นะครับ

บินจาก  philadelphia ไป  LA  วันที่ 10 มิ.ย.

ไม่ทราบว่าผมสามารถหาซื้อได้จากที่ไหนบ้างครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับสำหรับทุกคำแนะนำ

แก้ไขเมื่อ 04 เม.ย. 54 13:09:10

จากคุณ : ผมเพื่อนโดม
เขียนเมื่อ : 4 เม.ย. 54 12:59:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com