Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนา อิตาลี อยากขอข้อมูลเกี่ยวกับอยู่อาศัย และสภาพอากาศหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีน้องสาว กำลังจะไปเรียนต่อที่ รัฐเซียนา ประเทศอิตาลี แต่ไม่ทราบข้อมูลเลยครับว่า

ที่นั่น สภาพอากาศเป็นยังไงบ้าง เพื่อที่จะเตรียมเสื้อผ้าไปได้ถูก มีหิมะ และหนาวมากขนาดไหน สภาพภูมิประเทศเป็นยังไงบ้างครับ

นอกจากนี้แล้ว การเดินทางภายในรัฐ ต้องทำอย่างไรบ้างครับ มีการคมนาคม ขนส่งอะไรบ้างครับ

การโทรศัพท์กลับเมืองไทย ควรใช้อะไร บัตรโทรศัพท์แบบไหนถึงจะประหยัดสุดหนะครับ

การใช้ชีวิต การธนาคารที่นั่นเป็นอย่างไรบ้างครับ

รบกวนเพื่อนๆ ด้วยครับผม

ขอบคุณล่วงหน้ามากๆ เลยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : idEA**
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 54 17:41:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com