Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

University of York นี่ถือว่าเป็นมหาวิทยาลัยที่ดีไหมคะ ติดต่อทีมงาน

ได้ offer ด้าน management จากมหาลัยนี้มาค่ะ แต่เพื่อนแนะนำว่ามหาลัยนี้ไม่ดัง แต่ส่วนตัวชอบเมือง และไปค้นแรงค์มามหาลัยนี้ก็ติดท็อป 10 เลยอยากขอคำแนะนำเพื่อนๆค่ะ ถ้าเราจะไปเรียนมหาลัยนี้ควรไปไหมคะ ถามใครก็ไม่มีใครไปเลย กลัวเหงามากค่ะ หรือมีใครเรียนอยู่ช่วยตอบด้วยนะคะ มีเพื่อนไปแต่มหาลัยที่มีคนไทยเยอะๆทั้งนั้นเลย

จากคุณ : วีวี่
เขียนเมื่อ : 24 เม.ย. 54 12:19:47 A:58.9.225.210 X: TicketID:296313

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com